- Chào mừng tới Vietnam Sentai Forum.

- Nếu là người mới, xin mời bạn đọc qua "Hướng dẫn và quy định" trước khi tham gia vào forum: http://vietnamsentai.forumotion.com/f32-forum

- Xin mời bạn ghé qua Facebook của VNST: https://www.facebook.com/pages/VNST-Forumotion/304735063027875



 
Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
Không có bài viết mới 0Great-Akared11on Sat 13 Oct - 7:56
Great-Akared Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Great-Akared17on Sat 13 Oct - 7:55
Great-Akared Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1viet.40539on Mon 1 Oct - 18:26
viet.405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Spectator4931on Sun 9 Sep - 13:30
Spectator49 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Spectator4958on Sun 9 Sep - 12:47
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6ZeroN190on Thu 30 Aug - 20:19
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Phần ngoại truyện của Animal Sentai Komonoger thứ I
 
3strongbùi114on Mon 27 Aug - 16:49
strongbùi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
27Ohitsujiza Green10054on Sat 11 Aug - 15:22
~Zhenlong~ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Anh em xem qua
 
1Kamen Rider Faiz76on Wed 8 Aug - 8:48
~Zhenlong~ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Đốt cháy sự vĩnh cửu~
 
23vietnam hero10102on Sat 4 Aug - 11:41
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2viet.40572on Sun 8 Jul - 20:00
viet.405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
"Gột rửa mọi lầm lỗi,những thánh thú của công lý!-Animal sentai komonoger!!!".
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
46strongbùi10308on Wed 30 May - 17:05
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Cập Thời Vũ134on Wed 30 May - 15:44
strongbùi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 15MegaBeatle10074on Mon 28 May - 14:11
MegaBeatle Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
1 trai 2 gái 1 supporter
 
21Thiên An10159on Mon 21 May - 23:33
Thiên An Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Hoàng Mẹ Ghẻ138on Thu 26 Apr - 10:17
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
1 dạng truyện chế ảo tưởng cho anh em do mình viết, cũng là cách quảng bá cho Forum :3
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3, 4]
78MegaBeatle10091on Wed 25 Apr - 0:19
MegaBeatle Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Có 1 tập thôi :v
 
1vietnam hero158on Tue 3 Apr - 22:31
Kitazaki-kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14SonminhNghuynh10042on Fri 30 Mar - 22:19
SonminhNghuynh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Bộ rider thứ 2 của tui mặc dùn chưa biết đi về đâu :v
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
42neo heisen10089on Sat 24 Feb - 10:21
strongbùi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Hoàng Mẹ Ghẻ10000on Fri 23 Feb - 15:21
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Hoàng Mẹ Ghẻ10002on Mon 12 Feb - 23:04
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Kitazaki-kun10003on Thu 8 Feb - 9:01
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Nhân lúc chờ admin xóa mấy bản cũ thì up lên cho bà con đọc, xin lỗi vì đã đổi cốt truyện nhiều lần
 
3takuyario21099999on Sun 4 Feb - 18:35
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Những sự việc bí ẩn xảy ra và những pha kinh điển của các 6th của VNST đến từ các thế giới khác nhau.
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3]
62MegaBeatle10185on Wed 24 Jan - 0:26
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời 11Lord Tenkuuji Takeru3385on Fri 19 Jan - 14:25
Cập Thời Vũ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, ... , 5, 6]
140SonminhNghuynh10696on Tue 16 Jan - 0:05
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Dark Decade Gạ Xoạc Truyền Kì nhưng đổi tên lại cho đỡ bựa
 
14Hoàng Mẹ Ghẻ10075on Tue 9 Jan - 3:11
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2vietnam hero10004on Tue 2 Jan - 21:30
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Season 2 của Kamen Rider Zero
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, ... , 9, 10]
234Kitazaki-kun11351on Mon 1 Jan - 7:00
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3, 4]
75Jason Centaurus10346on Fri 1 Dec - 18:12
JasonCentaurus Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Bom tấn crossover VNST thứ hai được viết thành 1 câu chuyện hoàn chỉnh bởi MegaBeatle và kougenmeigun. Đây là về đại chiến giữa các Kamen Rider.
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, ... , 10, 11]
262MegaBeatle10812on Thu 30 Nov - 1:40
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Project mà tui ấp ủ cả năm cuối cùng cũng xong chương 1
 
7Hoàng Mẹ Ghẻ10003on Tue 28 Nov - 11:36
Cập Thời Vũ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7Khách viếng thăm9999on Sun 26 Nov - 17:09
Khách viếng thăm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
câu chuyện kể về cuộc sống của ba anh chàng nam sinh trung học,nhưng đùng một cái lại biến thành cuộc chiến giữa kamen rider computer và lũ virus,chuyện gì sẽ xảy ra,hãy đón xem nhé
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
25isaki-kun10106on Sat 25 Nov - 20:51
strongbùi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Công thức là một định luật! Saaa... đã đến lúc thí nghiệm nào! - Kamen rider Energetic.
 
5strongbùi10010on Mon 13 Nov - 18:02
strongbùi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12strongbùi10002on Thu 9 Nov - 0:34
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Dấu mốc kỉ niệm 4rum đc 5000 thành viên
 
5vietnam hero10015on Sun 5 Nov - 22:23
Kitazaki-kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6Kitazaki-kun10021on Sat 4 Nov - 18:00
Kitazaki-kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13neo heisen10076on Sun 29 Oct - 9:54
neo heisen Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6viet.40510000on Mon 23 Oct - 18:41
viet.405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Câu truyện về các cảnh sát không gian ở trái đất
 
5vietnam hero10002on Sat 21 Oct - 14:42
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Chiến đội sống trên thế giới của Kamen Rider Dark Decade.
 
0Hoàng Mẹ Ghẻ10002on Sun 15 Oct - 3:46
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
bài demo chờ ad xóa
 
3takuyario210910010on Sat 23 Sep - 16:41
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Ánh sáng của thế giới bóng đêm
 
11vietnam hero10000on Thu 21 Sep - 9:29
Hoàng Mẹ Ghẻ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
"Sức mạnh này, không biến ngươi thành anh hùng"
 
5Kamen Rider Faiz10004on Mon 18 Sep - 11:41
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3viet.4059999on Sun 10 Sep - 14:43
viet.405 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Ngoại truyện 1 năm sau của Series Climax
 
7vietnam hero10002on Thu 7 Sep - 15:09
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Cỗ máy của công lý
 
1Ryugin Kenni9999on Thu 7 Sep - 13:53
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Trận chiến của các vị vua
 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3, 4]
93vietnam hero10213on Wed 30 Aug - 15:43
vietnam hero Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Administrator
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý